Xin chào guest. Đăng nhập

Loại sản phẩm: Hãng sản xuất:
Nhấp chuột vào ảnh để xem ảnh lớn

DAIWA LABRAX 86ML

Điểm bình chọn 0.00/5 điểm
0 phiếu bình chọn. Đăng nhập để gửi bình chọn

Hãng sản xuất: Daiwa
Mã sản phẩm::
Giá tiền: 5.299.000đ
Một số mặt hàng giá có thể phụ thuộc vào tỉ giá quy đổi, vui lòng liên hệ để biết thêm thông tin.

Chi tiết sản phẩm:

 

ALL-ROUND SEABASS EDITION

SURROUND-HOLD REEL SEAT
TITANIUM GUIDE

               

- Dài cần : 8,6 ft

- Số khúc :2

-  Thu gọn:134 cm

- Đường kính gốc/ngọn: 1.6/11.9

- Khoen:  Fuji  Titannium/Sic

- Dây xử dụng:  8~ 16 lbs

- Mồi xử dụng: 7-35 gr

DAIWA-NHẬT BẢN

MADE IN THAILAND

fishing rods, fishing reels

Các thiết bị trước trong cùng phân loại

MAJOR CRAFT TRIPLECROSS TC-1002H
Giá tiền: 5.435.000đ

MAJOR CRAFT ZALTS ZAT-962LSJ
Giá tiền: 5.075.000đ

MAJOR CRAFT HUNTAWAY HT-1002PE
Giá tiền: 6.680.000đ
Các thiết bị tiếp theo trong cùng phân loại

DAIWA LABRAX 810L-PE
Giá tiền: 5.763.000đ

Shimano MOON SHOT S900L
Giá tiền: 3.699.000đ

SHIMANO MOONSHOT S806L
Giá tiền: 2.279.000đ
TIN TỪ HANOIFISHING
+ pro surf hay surf leader
Wed, 23 Jul 2014 04:35:06 GMT
+ Bán máy tròn BLV50
Tue, 22 Jul 2014 14:13:57 GMT
+ Bán cần câu Surf Leader Ultra 3PC 435XXX
Tue, 22 Jul 2014 03:28:56 GMT
+ Em thanh lý đồ chơi.
Sun, 20 Jul 2014 14:46:12 GMT
+ Xin được tư vấn cần.
Sat, 19 Jul 2014 15:47:02 GMT
+ Tư vấn mua cần câu gần bờ
Fri, 18 Jul 2014 01:59:38 GMT
+ Lại trắm đen Hồ Tây các bác ơi
Tue, 15 Jul 2014 11:55:27 GMT
+ Sự tích chép củ hồ min
Sun, 13 Jul 2014 00:49:22 GMT
+ Mua cần shimano CXT
Sat, 12 Jul 2014 10:21:57 GMT
+ Bán máy câu và ghế câu.
Fri, 11 Jul 2014 09:28:38 GMT
+ chuyện Phiếm Dân Câu
Wed, 09 Jul 2014 10:04:12 GMT
+ Cho em hỏi tí
Tue, 08 Jul 2014 08:58:15 GMT