Xin chào guest. Đăng nhập

Loại sản phẩm: Hãng sản xuất:
Nhấp chuột vào ảnh để xem ảnh lớn

Hộp đa năng VERSUS VS-388DD

Điểm bình chọn 5.00/5 điểm
1 phiếu bình chọn. Đăng nhập để gửi bình chọn

Hãng sản xuất: khác
Mã sản phẩm::
Giá tiền: 220.000đ
Một số mặt hàng giá có thể phụ thuộc vào tỉ giá quy đổi, vui lòng liên hệ để biết thêm thông tin.

Chi tiết sản phẩm:

Hộp được sản xuất từ nhựa ABS: cứng,chịu va đập, bền với nhiệt độ và hoá chất

Kích thước hộp :122×87×34mm

Made in Japan

Các thiết bị trước trong cùng phân loại

Thùng Shimano
Giá tiền: 1.900.000đ

Hộp đa năng MEIHO VERSUS VS-315DD
Giá tiền: 180.000đ

Hộp đựng lưỡi câu và phụ kiện
Giá tiền: 170.000đ
Các thiết bị tiếp theo trong cùng phân loại
TIN TỪ HANOIFISHING
+ cần tư vấn về cần câu lục .
Tue, 30 Sep 2014 16:30:34 GMT
+ 28092014
Mon, 29 Sep 2014 02:18:29 GMT
+ Tình người duyên ma
Wed, 24 Sep 2014 14:36:49 GMT
+ Cần tư vấn mua cần
Tue, 23 Sep 2014 07:40:46 GMT
+ Xin được tư vấn mua cần tay
Sat, 20 Sep 2014 03:08:41 GMT
+ Bán máy shimano baiuner 8000d
Wed, 17 Sep 2014 09:16:59 GMT
+ Nổ trục
Mon, 15 Sep 2014 16:30:05 GMT
+ Trắm đen siêu Mini
Fri, 12 Sep 2014 12:45:26 GMT
+ Bẫy cá
Fri, 12 Sep 2014 06:39:48 GMT
+ Trắm đen thu
Thu, 11 Sep 2014 10:01:54 GMT
+ Bột tạo sợi có độc kô ạ?
Fri, 05 Sep 2014 23:13:41 GMT
+ Oan hồn hồ câu
Fri, 05 Sep 2014 14:27:22 GMT
+ Bán SMN Twin power 4000PG
Fri, 05 Sep 2014 04:55:20 GMT
+ Rủ rê câu cá hồ Hà trì !
Thu, 04 Sep 2014 09:35:18 GMT