Xin chào guest. Đăng nhập

Loại sản phẩm: Hãng sản xuất:
Nhấp chuột vào ảnh để xem ảnh lớn

Mồi Bột -Câu lưỡi đơn-Cá giếc

Điểm bình chọn 0.00/5 điểm
0 phiếu bình chọn. Đăng nhập để gửi bình chọn

Hãng sản xuất: khác
Mã sản phẩm::
Giá tiền: 30.000đ
Một số mặt hàng giá có thể phụ thuộc vào tỉ giá quy đổi, vui lòng liên hệ để biết thêm thông tin.

Tạm hết hàng

Chi tiết sản phẩm:

Sản phẩm dùng câu cá giếc và dùng phối trộn với các loại mồi khác để câu các loại cá có vảy họ cá chép nói chung.

Chú ý: mua 5 gói tặng 1 gói

Made In China

Các thiết bị trước trong cùng phân loại

Mồi Bột -Câu lưỡi đơn-Chép,rôphi (ĐỊNH ĐỒNG DIỀU vàng)
Giá tiền: 12.000đ
Tạm hết hàng

Mồi Bột -câu lưỡi đơn-cá giếc
Giá tiền: 10.000đ
Tạm hết hàng

Mồi Bột -Câu lưỡi đơn-Cá giếc
Giá tiền: 30.000đ
Tạm hết hàng
Các thiết bị tiếp theo trong cùng phân loại

Mồi bột - Tôm Nam Cực
Giá tiền: 20.000đ
Tạm hết hàng

Mồi bột - A Thuần - mùi thơm
Giá tiền: 15.000đ
Tạm hết hàng

Mồi bột - A Thuần - mùi tanh
Giá tiền: 15.000đ
Tạm hết hàng
TIN TỪ HANOIFISHING
+ pro surf hay surf leader
Wed, 23 Jul 2014 04:35:06 GMT
+ Bán máy tròn BLV50
Tue, 22 Jul 2014 14:13:57 GMT
+ Bán cần câu Surf Leader Ultra 3PC 435XXX
Tue, 22 Jul 2014 03:28:56 GMT
+ Em thanh lý đồ chơi.
Sun, 20 Jul 2014 14:46:12 GMT
+ Xin được tư vấn cần.
Sat, 19 Jul 2014 15:47:02 GMT
+ Tư vấn mua cần câu gần bờ
Fri, 18 Jul 2014 01:59:38 GMT
+ Lại trắm đen Hồ Tây các bác ơi
Tue, 15 Jul 2014 11:55:27 GMT
+ Sự tích chép củ hồ min
Sun, 13 Jul 2014 00:49:22 GMT
+ Mua cần shimano CXT
Sat, 12 Jul 2014 10:21:57 GMT
+ Bán máy câu và ghế câu.
Fri, 11 Jul 2014 09:28:38 GMT
+ chuyện Phiếm Dân Câu
Wed, 09 Jul 2014 10:04:12 GMT
+ Cho em hỏi tí
Tue, 08 Jul 2014 08:58:15 GMT