Xin chào guest. Đăng nhập

Loại sản phẩm: Hãng sản xuất:
Nhấp chuột vào ảnh để xem ảnh lớn

National BF-196-H

Điểm bình chọn 0.00/5 điểm
0 phiếu bình chọn. Đăng nhập để gửi bình chọn

Hãng sản xuất: khác
Mã sản phẩm::
Giá tiền: 470.000đ
Một số mặt hàng giá có thể phụ thuộc vào tỉ giá quy đổi, vui lòng liên hệ để biết thêm thông tin.

Chi tiết sản phẩm:

Sử dụng 1 pin CR123a

Sản phẩm chịu nước tốt khi sử dụng.

Các thiết bị trước trong cùng phân loại

Panasonic BF-270P-R
Giá tiền: 1.068.000đ
Tạm hết hàng

Heat light 5led
Giá tiền: 250.000đ

ARIYS C-1000
Giá tiền: 200.000đ
Các thiết bị tiếp theo trong cùng phân loại

Panasonic BF-AH20P
Giá tiền: 1.336.000đ
Tạm hết hàng

Pin phao đèn Panasonic BR425
Giá tiền: 82.000đ

Đèn đầu Panasonic - BF AH11
Giá tiền: 1.740.000đ
Tạm hết hàng
TIN TỪ HANOIFISHING
+ pro surf hay surf leader
Wed, 23 Jul 2014 04:35:06 GMT
+ Bán máy tròn BLV50
Tue, 22 Jul 2014 14:13:57 GMT
+ Bán cần câu Surf Leader Ultra 3PC 435XXX
Tue, 22 Jul 2014 03:28:56 GMT
+ Em thanh lý đồ chơi.
Sun, 20 Jul 2014 14:46:12 GMT
+ Xin được tư vấn cần.
Sat, 19 Jul 2014 15:47:02 GMT
+ Tư vấn mua cần câu gần bờ
Fri, 18 Jul 2014 01:59:38 GMT
+ Lại trắm đen Hồ Tây các bác ơi
Tue, 15 Jul 2014 11:55:27 GMT
+ Sự tích chép củ hồ min
Sun, 13 Jul 2014 00:49:22 GMT
+ Mua cần shimano CXT
Sat, 12 Jul 2014 10:21:57 GMT
+ Bán máy câu và ghế câu.
Fri, 11 Jul 2014 09:28:38 GMT
+ chuyện Phiếm Dân Câu
Wed, 09 Jul 2014 10:04:12 GMT
+ Cho em hỏi tí
Tue, 08 Jul 2014 08:58:15 GMT