Xin chào guest. Đăng nhập

Loại sản phẩm: Hãng sản xuất:
Nhấp chuột vào ảnh để xem ảnh lớn

Tứ 15 đáy chì

Điểm bình chọn 0.00/5 điểm
0 phiếu bình chọn. Đăng nhập để gửi bình chọn

Hãng sản xuất: Hàng thủ công VN
Mã sản phẩm::
Giá tiền: 70.000đ
Một số mặt hàng giá có thể phụ thuộc vào tỉ giá quy đổi, vui lòng liên hệ để biết thêm thông tin.

Chi tiết sản phẩm:

Các thiết bị trước trong cùng phân loại

Lục dáng vành thúng
Giá tiền: 60.000đ

Lục dáng lưỡi hái
Giá tiền: 40.000đ

Tứ 12 đáy chì
Giá tiền: 70.000đ
Các thiết bị tiếp theo trong cùng phân loại

Lục 15 đáy đồng vàng
Giá tiền: 50.000đ
Tạm hết hàng

Tứ 15 đáy đồng vàng
Giá tiền: 50.000đ
Tạm hết hàng

Lưỡi câu lục số 6 (mèo ngồi)
Giá tiền: 80.000đ
Tạm hết hàng
TIN TỪ HANOIFISHING
+ cần tư vấn về cần câu lục .
Tue, 30 Sep 2014 16:30:34 GMT
+ 28092014
Mon, 29 Sep 2014 02:18:29 GMT
+ Tình người duyên ma
Wed, 24 Sep 2014 14:36:49 GMT
+ Cần tư vấn mua cần
Tue, 23 Sep 2014 07:40:46 GMT
+ Xin được tư vấn mua cần tay
Sat, 20 Sep 2014 03:08:41 GMT
+ Bán máy shimano baiuner 8000d
Wed, 17 Sep 2014 09:16:59 GMT
+ Nổ trục
Mon, 15 Sep 2014 16:30:05 GMT
+ Trắm đen siêu Mini
Fri, 12 Sep 2014 12:45:26 GMT
+ Bẫy cá
Fri, 12 Sep 2014 06:39:48 GMT
+ Trắm đen thu
Thu, 11 Sep 2014 10:01:54 GMT
+ Bột tạo sợi có độc kô ạ?
Fri, 05 Sep 2014 23:13:41 GMT
+ Oan hồn hồ câu
Fri, 05 Sep 2014 14:27:22 GMT
+ Bán SMN Twin power 4000PG
Fri, 05 Sep 2014 04:55:20 GMT
+ Rủ rê câu cá hồ Hà trì !
Thu, 04 Sep 2014 09:35:18 GMT