Xin chào guest. Đăng nhập

Loại sản phẩm: Hãng sản xuất:
Nhấp chuột vào ảnh để xem ảnh lớn

Tứ 15 đáy đồng vàng

Điểm bình chọn 0.00/5 điểm
0 phiếu bình chọn. Đăng nhập để gửi bình chọn

Hãng sản xuất: Hàng thủ công VN
Mã sản phẩm::
Giá tiền: 50.000đ
Giá cũ: 55.000đ
Một số mặt hàng giá có thể phụ thuộc vào tỉ giá quy đổi, vui lòng liên hệ để biết thêm thông tin.

Tạm hết hàng

Chi tiết sản phẩm:

Các thiết bị trước trong cùng phân loại

Tứ 12 đáy chì
Giá tiền: 70.000đ

Tứ 15 đáy chì
Giá tiền: 70.000đ

Lục 15 đáy đồng vàng
Giá tiền: 50.000đ
Tạm hết hàng
Các thiết bị tiếp theo trong cùng phân loại

Lưỡi câu lục số 6 (mèo ngồi)
Giá tiền: 80.000đ
Tạm hết hàng
TIN TỪ HANOIFISHING
+ cần tư vấn về cần câu lục .
Tue, 30 Sep 2014 16:30:34 GMT
+ 28092014
Mon, 29 Sep 2014 02:18:29 GMT
+ Tình người duyên ma
Wed, 24 Sep 2014 14:36:49 GMT
+ Cần tư vấn mua cần
Tue, 23 Sep 2014 07:40:46 GMT
+ Xin được tư vấn mua cần tay
Sat, 20 Sep 2014 03:08:41 GMT
+ Bán máy shimano baiuner 8000d
Wed, 17 Sep 2014 09:16:59 GMT
+ Nổ trục
Mon, 15 Sep 2014 16:30:05 GMT
+ Trắm đen siêu Mini
Fri, 12 Sep 2014 12:45:26 GMT
+ Bẫy cá
Fri, 12 Sep 2014 06:39:48 GMT
+ Trắm đen thu
Thu, 11 Sep 2014 10:01:54 GMT
+ Bột tạo sợi có độc kô ạ?
Fri, 05 Sep 2014 23:13:41 GMT
+ Oan hồn hồ câu
Fri, 05 Sep 2014 14:27:22 GMT
+ Bán SMN Twin power 4000PG
Fri, 05 Sep 2014 04:55:20 GMT
+ Rủ rê câu cá hồ Hà trì !
Thu, 04 Sep 2014 09:35:18 GMT