Xin chào guest. Đăng nhập

Loại sản phẩm: Hãng sản xuất:
Nhấp chuột vào ảnh để xem ảnh lớn

Lục dáng lưỡi hái số 6

Điểm bình chọn 0.00/5 điểm
0 phiếu bình chọn. Đăng nhập để gửi bình chọn

Hãng sản xuất: khác
Mã sản phẩm::
Giá tiền: 45.000đ
Một số mặt hàng giá có thể phụ thuộc vào tỉ giá quy đổi, vui lòng liên hệ để biết thêm thông tin.

Chi tiết sản phẩm:

 

 

lưỡi làm bằng thép tốt, thợ chuyên làm lưỡi câu tay nghề cao

Các thiết bị trước trong cùng phân loại

Lưỡi câu lục dáng mèo ngồi (6,8)
Giá tiền: 80.000đ
Tạm hết hàng

Lưỡi câu lục dáng mèo ngồi (6,7,8)
Giá tiền: 55.000đ

Lục dáng xoài số 8
Giá tiền: 55.000đ
Các thiết bị tiếp theo trong cùng phân loại

Tứ 15 đáy chì
Giá tiền: 70.000đ

Lục dáng vành thúng
Giá tiền: 60.000đ

Lục dáng lưỡi hái
Giá tiền: 40.000đ
TIN TỪ HANOIFISHING
+ Hồ Ngạc Hai = Yên Thế - Bắc Giang
Tue, 28 Oct 2014 01:12:43 GMT
+ Cần mua cần ISO
Sat, 25 Oct 2014 15:42:45 GMT
+ Hàng độc !
Thu, 23 Oct 2014 07:30:25 GMT
+ daiwa baitrunner opus 4500 bri
Wed, 22 Oct 2014 12:02:07 GMT
+ cần mua snm surf leader bxt
Wed, 22 Oct 2014 02:00:32 GMT
+ Em nghỉ câu thanh lý
Tue, 21 Oct 2014 09:21:54 GMT
+ Câu sông
Tue, 21 Oct 2014 05:32:08 GMT
+ Câu cá đêm thu
Sat, 18 Oct 2014 07:52:09 GMT
+ Cần mua máy baituner 8000d
Thu, 16 Oct 2014 12:34:45 GMT
+ trôi củ ...
Wed, 15 Oct 2014 07:29:41 GMT
+ Bán 3 cần 3 khúc ttwinpower
Mon, 13 Oct 2014 06:20:46 GMT
+ tìm cần smn cxt speed cast 4.25 cũ .
Sun, 12 Oct 2014 17:02:55 GMT